Poster phim Otona no Bouguya-san - Phim Mới

Otona no Bouguya-san

Otona no Bouguya-san Armor Shop

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (12/12)
Đã hoàn thành: 12 tập
Giới thiệu:
"Cửa hàng áo giáp cho quý bà và quý ông" được đăng nhiều kỳ trên GANMA! Là một bộ phim giả tưởng bốn khung hình lấy bối cảnh thế giới của kiếm và ma thuật. Câu chuyện bắt đầu khi một người dân làng trẻ tuổi, Kautz, đến thăm cửa hàng áo giáp độc đáo chỉ bán những thiết bị độc nhất vô nhị cho các nữ thám hiểm.
Thời lượng:
4 phút/tập
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Otona no Bouguya-san ở đâu miễn phí?

Mục "Xem ở đâu" trên trang phim Otona no Bouguya-san tại Phim Mới (phimmoi.boo) liệt kê các nền tảng đang phát hành hợp pháp tựa phim này tại Việt Nam. Phim Mới không phát nội dung, chỉ chỉ dẫn tới nhà phát hành chính thức.

Phim Otona no Bouguya-san có bao nhiêu tập?

Phim Otona no Bouguya-san hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (12/12). Phim Mới cập nhật tiến độ phát sóng và lịch lên sóng tập mới theo thông tin từ nhà phát hành.

Phim Otona no Bouguya-san có phụ đề không?

Theo dữ liệu phát hành mà Phim Mới ghi nhận, phim Otona no Bouguya-san có Vietsub. Định dạng và chất lượng thực tế phụ thuộc vào nền tảng bạn chọn xem.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào